Chongqing Yujia Technology Co., Ltd.
nói chuyện ngay.
Trang chủ > Sản phẩm >
công tắc Huawei
>
S5735-L24T4X-IA1 98011597 24*10/100/1000BASE-T Cổng Chuyển mạch Gigabit Doanh nghiệp 24 Cổng PoE

S5735-L24T4X-IA1 98011597 24*10/100/1000BASE-T Cổng Chuyển mạch Gigabit Doanh nghiệp 24 Cổng PoE

Chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Huawei
Số mô hình: S5735-L24T4X-IA1
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Hàng hiệu:
Huawei
Số mô hình:
S5735-L24T4X-IA1
Tên sản phẩm:
Switch PoE Gigabit 24 cổng dành cho doanh nghiệp
Trao đổi năng lực:
336Gbps/3.36Tbps
Tỷ lệ chuyển tiếp gói:
108/126mpp
Ký ức:
1GB;Flash:512MB
Bảng địa chỉ MAC:
32K; Vlan tối đa: 4094
Làm nổi bật:

High Light

Làm nổi bật:

Chuyển đổi 24 cổng PoE gigabit

,

Bộ chuyển mạch doanh nghiệp Huawei S5700

,

Chuyển mạch Ethernet 24 cổng 10/100/1000BASE-T

Thông tin giao dịch
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 đơn vị
Giá bán:
320-380 USD
chi tiết đóng gói:
Thùng nguyên bản
Thời gian giao hàng:
7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Khả năng cung cấp:
1000 đơn vị
Mô tả sản phẩm

S5735-L24T4X-IA1 98011597 24*10/100/1000BASE-T Cổng Chuyển mạch Gigabit Doanh nghiệp 24 Cổng PoE


Mô tả


Thiết bị chuyển mạch truy cập Gigabit ba lớp, nhiệt độ rộng, công nghiệp CloudEngine S5735-L24T4X-IA1 thuộc dòng S5735-L-I, có thiết kế gắn trên rack 1U phù hợp để triển khai trong môi trường khắc nghiệt như tủ ngoài trời, khu công nghiệp, trạm biến áp và nhà ga ngoài trời.

Thiết bị cung cấp 24 cổng Gigabit Ethernet (10/100/1000BASE-T), 4 cổng quang 10 Gigabit SFP+, không có nguồn PoE và đầu vào nguồn AC. Nó được trang bị hệ điều hành thống nhất Huawei VRP, hỗ trợ định tuyến Lớp 3, xếp chồng, bảo vệ an ninh và khả năng vận hành, bảo trì thông minh


1. Chuyển tiếp Lớp 3: hỗ trợ định tuyến tĩnh, OSPF, RIP và các giao thức định tuyến khác, hỗ trợ xếp chồng iStack, và đạt được ảo hóa và mở rộng thiết bị
2. Khả năng bảo mật: Hỗ trợ xác thực người dùng 802.1X, MAC và Portal; Hỗ trợ ACL, DHCP Snooping, bảo vệ ARP, phòng chống tấn công DoS và đạt được kiểm soát an ninh truy cập.
3. Chất lượng dịch vụ QoS: Hỗ trợ giới hạn tốc độ cổng, lập lịch hàng đợi và định hình lưu lượng để đảm bảo truyền tải ổn định các dịch vụ thoại và video.
4. Quản lý vận hành và bảo trì: Hỗ trợ cắm và chạy SVF, đo từ xa Telemetry, và có thể tích hợp với nền tảng công viên thông minh iMaster NCE; Hỗ trợ nhập và xuất cấu hình cục bộ qua USB, tạo điều kiện triển khai và bảo trì nhanh chóng tại chỗ.

Hình ảnh


S5735-L24T4X-IA1 98011597 24*10/100/1000BASE-T Cổng Chuyển mạch Gigabit Doanh nghiệp 24 Cổng PoE

Thông số kỹ thuật


Mục Thông số kỹ thuật
Kích thước không đóng gói (C x R x S) [mm(in.)]

Kích thước cơ bản (không bao gồm các bộ phận nhô ra khỏi thân máy): 43,6 mm x 442,0 mm x 220,0 mm (1,72 inch x 17,4 inch x 8,66 inch)

Kích thước tối đa (chiều sâu là khoảng cách từ các cổng trên bảng điều khiển phía trước đến các bộ phận nhô ra khỏi bảng điều khiển phía sau): 43,6 mm x 442,0 mm x 227,0 mm (1,72 inch x 17,4 inch x 8,94 inch)

Kích thước có đóng gói (C x R x S) [mm(in.)] 90,0 mm x 550,0 mm x 360,0 mm (3,54 inch x 21,65 inch x 14,17 inch)
Chiều cao khung gầm [U] 1 U
Chất liệu khung gầm Kim loại
Trọng lượng không đóng gói [kg(lb)] 2,5 kg (5,51 lb)
Trọng lượng có đóng gói [kg(lb)] 3,3 kg (7,28 lb)
Công suất tiêu thụ điển hình [W] 29,8 W
Tản nhiệt điển hình [BTU/giờ] 101,68 BTU/giờ
Công suất tiêu thụ tối đa [W] 46 W
Tản nhiệt tối đa [BTU/giờ] 155,96 BTU/giờ
Công suất tĩnh [W] 21,8 W
MTBF [năm] 62,05 năm
Độ sẵn sàng > 0,99999
Tiếng ồn ở nhiệt độ bình thường (công suất âm thanh) [dB(A)] 39 dB(A)
Tiếng ồn ở nhiệt độ bình thường (áp suất âm thanh) [dB(A)] 27,2 dB(A)
Số khe cắm thẻ 0
Số khe cắm nguồn 0
Số mô-đun quạt 1
Nguồn dự phòng Không được hỗ trợ
Nhiệt độ hoạt động dài hạn [°C(°F)]

–40°C đến +65°C (–40°F đến +149°F) ở độ cao 0–1800 m (0–5906 ft.)

LƯU Ý:

–40°C đến –30°C (–40°F đến –22°F): Hiệu suất cổng ổn định chỉ có thể đạt được khi ít nhất bốn trong tám cổng Ethernet điện đầu tiên Bật.

Nhiệt độ hoạt động ngắn hạn [°C(°F)] –40°C đến +70°C (–40°F đến +158°F) ở độ cao 0–1800 m (0–5906 ft.)
Giới hạn tốc độ thay đổi nhiệt độ hoạt động [°C(°F)]

Khi độ cao là 1800-5000 m (5906-16404 ft.), nhiệt độ hoạt động cao nhất giảm 1°C (1,8°F) mỗi khi độ cao tăng 220 m (722 ft.).

Thiết bị có thể hoạt động trong một thời gian ngắn khi nhiệt độ hoạt động vượt quá phạm vi bình thường, nhưng phải đáp ứng các điều kiện sau:

  • Nhiệt độ hoạt động có thể vượt quá 65°C (149°F) tối đa 96 giờ liên tục trong một năm.
  • Tổng thời gian nhiệt độ hoạt động vượt quá 65°C (149°F) trong một năm nhỏ hơn hoặc bằng 360 giờ.
  • Số lần nhiệt độ hoạt động vượt quá 65°C (149°F) nhỏ hơn hoặc bằng 15 trong một năm.

Nếu bất kỳ điều kiện nào ở trên không được đáp ứng, thiết bị có thể bị hỏng hoặc xảy ra lỗi không xác định.

Khoảng cách truyền tối đa của mô-đun quang được sử dụng cho hoạt động ngắn hạn không được vượt quá 10 km.

Nhiệt độ lưu trữ [°C(°F)] –40°C đến +75°C (–40°F đến +167°F)
Độ ẩm tương đối hoạt động dài hạn [RH] 5% RH đến 95% RH, không ngưng tụ
Độ cao hoạt động dài hạn [m(ft.)] 0–5000 m (0–16404 ft.)
Độ cao lưu trữ [m(ft.)] 0–5000 m (0–16404 ft.)
Chế độ nguồn Tích hợp AC
Điện áp đầu vào định mức [V]
  • Đầu vào AC: 100 V AC đến 240 V AC; 50/60 Hz
  • Đầu vào DC điện áp cao: 110 V DC đến 250 V DC
Phạm vi điện áp đầu vào [V]
  • Đầu vào AC: 90 V AC đến 264 V AC; 47 Hz đến 63 Hz
  • Đầu vào DC điện áp cao: 88 V DC đến 300 V DC
Dòng điện đầu vào tối đa [A] 2 A
Bộ nhớ 512 MB
Bộ nhớ Flash 512 MB
Cổng Console RJ45
Cổng quản lý Eth Không được hỗ trợ
USB Được hỗ trợ
RTC Không được hỗ trợ
Đầu vào RPS Không được hỗ trợ
Bảo vệ chống sét lan truyền cổng dịch vụ [kV] Chế độ chung: ±7 kV
Bảo vệ chống sét lan truyền nguồn điện [kV] ±6 kV ở chế độ vi sai, ±6 kV ở chế độ chung
Cấp độ bảo vệ xâm nhập (chống bụi/chống nước) IP20
Loại quạt Tích hợp
Chế độ tản nhiệt Tản nhiệt bằng quạt, điều chỉnh tốc độ quạt thông minh
Hướng luồng không khí Luồng khí vào từ trái và phía trước, luồng khí ra từ phải
PoE Không được hỗ trợ
Chứng nhận

Chứng nhận EMC

Chứng nhận an toàn

Chứng nhận sản xuất


S5735-L24T4X-IA1 98011597 24*10/100/1000BASE-T Cổng Chuyển mạch Gigabit Doanh nghiệp 24 Cổng PoE


Dịch vụ của chúng tôi


Đảm bảo giá thấp 100%:

networks-equipments.com cung cấp sản phẩm chất lượng cao với giá bán buôn thấp


Đảm bảo chất lượng 100%:

Tất cả các mặt hàng đều hoàn toàn mới và được niêm phong tại nhà máy. Để đảm bảo thêm, mỗi đơn vị có thể được kiểm tra và xác minh đầy đủ để hoạt động hoàn hảo bởi kỹ sư—theo yêu cầu của bạn.


Đảm bảo hoàn tiền 100%:

Nếu sản phẩm trả lại của bạn đáp ứng các tiêu chuẩn liên quan của chúng tôi, bạn có thể liên hệ với đội ngũ dịch vụ khách hàng của chúng tôi để đổi hoặc trả lại bất kỳ sản phẩm nào bạn đã mua từ chúng tôi.


Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp:

Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của networks-equipments.com có thể cung cấp hỗ trợ qua điện thoại, trò chuyện, email hoặc đăng nhập từ xa.



Câu hỏi thường gặp


Q1: Huawei S6730-H24X6C là gì?
A: Huawei CloudEngine S6730-H24X6C là một thiết bị chuyển mạch cố định 10GE được thiết kế cho các mạng tổng hợp và truy cập của các doanh nghiệp lớn, cũng như các mạng lõi của các trường đại học nhỏ và vừa.


Q2: S6730-H24X6C cung cấp bao nhiêu cổng 10GE?
A: S6730-H24X6C cung cấp 24 cổng SFP+ 10GE cho các kết nối mạng quang mật độ cao.


Q3: S6730-H24X6C có hỗ trợ uplink 100GE không?
A: Có. Thiết bị cung cấp 6 giao diện QSFP28 100GE. Các cổng uplink mặc định là 40GE và có thể được nâng cấp lên 100GE thông qua Giấy phép theo thông số kỹ thuật của Huawei.


Q4: Hiệu suất chuyển tiếp của S6730-H24X6C là bao nhiêu?
A: Trang sản phẩm chính thức của Huawei Trung Quốc chỉ định hiệu suất chuyển tiếp là 1260 Mpps và dung lượng chuyển mạch là 2,56T/25,6Tbps.


Q5: S6730-H24X6C có phù hợp cho các mạng doanh nghiệp không?
A: Có. Huawei định vị dòng S6730-H cho các mạng tổng hợp và truy cập của các doanh nghiệp lớn, cũng như mạng lõi trong các trường đại học nhỏ và vừa.


Q6: S6730-H24X6C có hỗ trợ VXLAN không?
A: Có. Nó hỗ trợ cổng gateway Lớp 2 và Lớp 3 VXLAN, cổng gateway tập trung và phân tán, và BGP-EVPN, làm cho nó phù hợp với ảo hóa mạng doanh nghiệp.


Q7: S6730-H24X6C có thể quản lý các điểm truy cập không dây không?
A: Có. S6730-H24X6C hỗ trợ quản lý tới 1.000 AP không dây và cung cấp các khả năng quản lý WLAN cho mạng doanh nghiệp có dây và không dây tích hợp.


Q8: S6730-H24X6C có thể quản lý các thiết bị chuyển mạch truy cập không?
A: Có. Với SVF, S6730-H24X6C có thể hoạt động như một thiết bị chuyển mạch chính để quản lý các thiết bị chuyển mạch truy cập và AP, giúp đơn giản hóa việc triển khai và quản lý mạng.


Q9: S6730-H24X6C có hỗ trợ đo từ xa mạng không?
A: Có. Dòng S6730-H hỗ trợ Telemetry để thu thập dữ liệu thiết bị theo thời gian thực và phân tích hoạt động mạng.


Q10: Tôi cần xác nhận điều gì trước khi mua S6730-H24X6C?
A: Khách hàng nên xác nhận tốc độ uplink yêu cầu, yêu cầu Giấy phép 40GE hoặc 100GE, mô-đun quang, cáp, cấu hình nguồn, phiên bản phần mềm và các phụ kiện khác trước khi đặt hàng.