Chongqing Yujia Technology Co., Ltd.
nói chuyện ngay.
Trang chủ > Sản phẩm >
công tắc Huawei
>
S5735-L8T4X-IA1 98011581 8*10/100/1000BASE-T Ports Network Ethernet Switch

S5735-L8T4X-IA1 98011581 8*10/100/1000BASE-T Ports Network Ethernet Switch

Chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Huawei
Số mô hình: S5735-L8T4X-IA1
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Hàng hiệu:
Huawei
Số mô hình:
S5735-L8T4X-IA1
Tên sản phẩm:
Bộ chuyển mạch Ethernet mạng
Trao đổi năng lực:
336Gbps/3.36Tbps
Tỷ lệ chuyển tiếp gói:
84/102Mpps
Ký ức:
1GB;Flash:512MB
Bảng địa chỉ MAC:
32K; Vlan tối đa: 4094
Làm nổi bật:

High Light

Làm nổi bật:

Chuyển đổi Ethernet Huawei S5700 8-cổng

,

Bộ chuyển mạch mạng 10/100/1000Base-T

,

S5735-L8T4X-IA1 chuyển đổi Ethernet gigabit

Thông tin giao dịch
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 đơn vị
Giá bán:
210-250 USD
chi tiết đóng gói:
Thùng nguyên bản
Thời gian giao hàng:
7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Khả năng cung cấp:
1000 đơn vị
Mô tả sản phẩm

S5735-L8T4X-IA1 98011581 8*10/100/1000BASE-T Cổng Chuyển mạch Ethernet Mạng


Mô tả


S5735-L8T4X-IA1 thuộc dòng CloudEngine S5735-L-I dòng công nghiệp nhiệt độ rộng. Đây là một bộ chuyển mạch truy cập gigabit nhẹ gắn trên rack 1U với hoạt động nhiệt độ rộng và khả năng chống sét mạnh mẽ. Nó phù hợp cho các tủ ngoài trời và mạng lưới môi trường khắc nghiệt, và có thể được sử dụng làm thiết bị tập hợp truy cập và biên nhỏ để đạt được truy cập thiết bị đầu cuối gigabit và truyền tải uplink 10G.

Cấu hình thiết bị: 8 cổng điện gigabit 10/100/1000BASE-T cho truy cập downlink, 4 cổng quang 10GE SFP+10G cho mở rộng uplink; Toàn bộ máy sử dụng nguồn AC, hỗ trợ phạm vi hoạt động nhiệt độ công nghiệp rộng, có khả năng chống sét chuyên nghiệp, và có thể thích ứng với các môi trường triển khai khắc nghiệt như nhiệt độ cao và thấp, tủ ngoài trời, v.v. Thiết bị hỗ trợ xếp chồng thông minh iStack, có thể ảo hóa nhiều thiết bị thành một thiết bị logic, đơn giản hóa việc quản lý cấu trúc liên kết mạng. Hỗ trợ đầy đủ các tính năng mạng lớp 2 và lớp 3 doanh nghiệp như VLAN, QoS, ACL, STP/RSTP/MSTP, OSPF, IPv4/IPv6, DHCP Snooping, v.v., với kiểm soát truy cập bảo mật toàn diện, nó có thể đạt được bảo mật cổng, phòng chống DoS và xác thực người dùng đa chế độ.

Hình ảnh


S5735-L8T4X-IA1 98011581 8*10/100/1000BASE-T Ports Network Ethernet Switch

Thông số kỹ thuật


Mục Thông số kỹ thuật
Kích thước không đóng gói (C x R x S) [mm(in.)]

Kích thước cơ bản (không bao gồm các bộ phận nhô ra khỏi thân máy): 35 mm x 195 mm x 130 mm (1,38 in. x 7,68 in. x 5,12 in.)

Kích thước tối đa (chiều sâu là khoảng cách từ các cổng trên bảng điều khiển phía trước đến các bộ phận nhô ra khỏi bảng điều khiển phía sau): 35 mm x 195 mm x 136 mm (1,38 in. x 7,68 in. x 5,35 in.)

Kích thước có đóng gói (C x R x S) [mm(in.)] 93,0 mm x 285,0 mm x 190,0 mm (3,66 in. x 11,22 in. x 7,48 in.)
Chiều cao khung gầm [U] 0,8 U
Chất liệu khung gầm Kim loại
Trọng lượng không đóng gói [kg(lb)] 0,83 kg (1,83 lb)
Trọng lượng có đóng gói [kg(lb)] 1,28 kg (2,82 lb)
Công suất tiêu thụ điển hình [W] 10,52 W
Tản nhiệt điển hình [BTU/giờ] 35,90 BTU/giờ
Công suất tiêu thụ tối đa [W]
  • 7,46 W (thân máy)
  • 10,93 W (thiết bị + bộ chuyển đổi)
Tản nhiệt tối đa [BTU/giờ]
  • 25,45 (thiết bị)
  • 37,29 (thiết bị + bộ chuyển đổi)
Công suất tiêu thụ tĩnh [W] 4,85 W
MTBF [năm] 102,91 năm
Khả dụng > 0,99999
Độ ồn ở nhiệt độ bình thường (công suất âm thanh) [dB(A)] Không tiếng ồn (không có quạt), < 30
Độ ồn ở nhiệt độ bình thường (áp suất âm thanh) [dB(A)] Không tiếng ồn (không có quạt), < 20
Số khe cắm thẻ 0
Số khe cắm nguồn 0
Số mô-đun quạt 0
Nguồn dự phòng Không được hỗ trợ
Nhiệt độ hoạt động dài hạn [°C(°F)]

–5°C đến +45°C (23°F đến 113°F) ở độ cao từ 0 đến 1800 m (0 đến 5906 ft.)

Khi sử dụng bộ chuyển đổi nguồn AD-120100E0W (Châu Âu) (mã sản phẩm: 02221933), nhiệt độ hoạt động dài hạn của thiết bị dao động từ –5°C đến +40°C (23°F đến 104°F).

Giới hạn tốc độ thay đổi nhiệt độ hoạt động [°C(°F)]

Khi độ cao là 1800-5000 m (5906-16404 ft.), nhiệt độ hoạt động cao nhất giảm 1°C (1,8°F) mỗi khi độ cao tăng 220 m (722 ft.).

Thiết bị không thể khởi động khi nhiệt độ dưới 0°C (32°F).

Nhiệt độ lưu trữ [°C(°F)] –40°C đến +70°C (–40°F đến +158°F)
Độ ẩm tương đối hoạt động dài hạn [RH] 5% RH đến 95% RH, không ngưng tụ
Độ cao hoạt động dài hạn [m(ft.)] 0–5000 m (0–16404 ft.)
Độ cao lưu trữ [m(ft.)] 0-5000 m (0-16404 ft.)
Chế độ nguồn Bộ chuyển đổi nguồn
Điện áp đầu vào định mức [V]

Bộ chuyển đổi nguồn HW-120100C9W (02221791) cho Trung Quốc:

  • Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 170 V AC đến 240 V AC; 50/60 Hz
  • Đầu ra bộ chuyển đổi nguồn: 12 V DC

Bộ chuyển đổi nguồn AD-120100E0W (02221933) cho Châu Âu:

  • Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 100 V AC đến 240 V AC; 50/60 Hz
  • Đầu ra bộ chuyển đổi nguồn: 12 V DC

Bộ chuyển đổi nguồn AD-120100B0W (02221936) cho Vương quốc Anh:

  • Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 100 V AC đến 240 V AC; 50/60 Hz
  • Đầu ra bộ chuyển đổi nguồn: 12 V DC

Bộ chuyển đổi nguồn AD-120100U0W (02221932) cho Hoa Kỳ:

  • Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 100 V AC đến 240 V AC; 50/60 Hz
  • Đầu ra bộ chuyển đổi nguồn: 12 V DC
Phạm vi điện áp đầu vào [V]

Bộ chuyển đổi nguồn HW-120100C9W (02221791) cho Trung Quốc:

- Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 170 V AC đến 270 V AC; 47 Hz đến 63 Hz

Bộ chuyển đổi nguồn AD-120100E0W (02221933) cho Châu Âu:

- Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 90 V AC đến 264 V AC; 45 Hz đến 65 Hz

Bộ chuyển đổi nguồn AD-120100B0W (02221936) cho Vương quốc Anh:

- Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 90 V AC đến 264 V AC; 45 Hz đến 65 Hz

Bộ chuyển đổi nguồn AD-120100U0W (02221932) cho Hoa Kỳ:

- Đầu vào bộ chuyển đổi nguồn: 90 V AC đến 264 V AC; 47 Hz đến 63 Hz

Dòng điện đầu vào tối đa [A] 1 A
Bộ nhớ -
Bộ nhớ Flash -
Cổng Console Không được hỗ trợ
Cổng quản lý Eth Không được hỗ trợ
USB Không được hỗ trợ
RTC Không được hỗ trợ
Đầu vào RPS Không được hỗ trợ
Bảo vệ chống đột biến nguồn [kV] Chế độ vi sai: ±4 kV; chế độ chung: ±6 kV
Cấp độ bảo vệ xâm nhập (chống bụi/chống nước) IP20
Loại quạt Không có
Chế độ tản nhiệt Tản nhiệt tự nhiên
Hướng luồng khí -
PoE Không được hỗ trợ
Chứng nhận

Chứng nhận EMC

Chứng nhận an toàn

Chứng nhận sản xuất


S5735-L8T4X-IA1 98011581 8*10/100/1000BASE-T Ports Network Ethernet Switch


Dịch vụ của chúng tôi


Đảm bảo giá thấp 100%:

networks-equipments.com cung cấp các sản phẩm chất lượng cao với giá bán buôn thấp


Đảm bảo chất lượng 100%:

Tất cả các mặt hàng đều hoàn toàn mới và được niêm phong tại nhà máy. Để đảm bảo thêm, mỗi đơn vị có thể được kiểm tra và xác minh đầy đủ để hoạt động hoàn hảo bởi kỹ sư — theo yêu cầu của bạn.


Đảm bảo hoàn tiền 100%:

Nếu các sản phẩm trả lại của bạn đáp ứng các tiêu chuẩn liên quan của chúng tôi, bạn có thể liên hệ với đội ngũ dịch vụ khách hàng của chúng tôi để đổi hoặc trả lại bất kỳ sản phẩm nào bạn đã mua từ chúng tôi.


Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp:

Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của networks-equipments.com có thể cung cấp hỗ trợ qua điện thoại, trò chuyện, email hoặc đăng nhập từ xa.



Câu hỏi thường gặp


Q1: Huawei S6730-H24X6C là gì?
A: Huawei CloudEngine S6730-H24X6C là một bộ chuyển mạch cố định 10GE được thiết kế cho các mạng tổng hợp và truy cập doanh nghiệp lớn, cũng như các mạng lõi của các trường đại học nhỏ và vừa.


Q2: S6730-H24X6C cung cấp bao nhiêu cổng 10GE?
A: S6730-H24X6C cung cấp 24 cổng SFP+ 10GE cho các kết nối mạng quang mật độ cao.


Q3: S6730-H24X6C có hỗ trợ uplink 100GE không?
A: Có. Bộ chuyển mạch cung cấp 6 giao diện QSFP28 100GE. Các cổng uplink mặc định là 40GE và có thể được nâng cấp lên 100GE thông qua Giấy phép theo thông số kỹ thuật của Huawei.


Q4: Hiệu suất chuyển tiếp của S6730-H24X6C là bao nhiêu?
A: Trang sản phẩm chính thức của Huawei Trung Quốc quy định hiệu suất chuyển tiếp là 1260 Mpps và dung lượng chuyển mạch là 2,56T/25,6Tbps.


Q5: S6730-H24X6C có phù hợp cho các mạng trường đại học doanh nghiệp không?
A: Có. Huawei định vị dòng S6730-H cho các mạng tổng hợp và truy cập doanh nghiệp lớn, cũng như mạng lõi trong các trường đại học nhỏ và vừa.


Q6: S6730-H24X6C có hỗ trợ VXLAN không?
A: Có. Nó hỗ trợ cổng gateway Lớp 2 và Lớp 3 VXLAN, cổng gateway tập trung và phân tán, và BGP-EVPN, làm cho nó phù hợp cho ảo hóa mạng trường đại học.


Q7: S6730-H24X6C có thể quản lý các điểm truy cập không dây không?
A: Có. S6730-H24X6C hỗ trợ quản lý lên đến 1.000 AP không dây và cung cấp các khả năng quản lý WLAN cho mạng trường đại học có dây và không dây tích hợp.


Q8: S6730-H24X6C có thể quản lý các bộ chuyển mạch truy cập không?
A: Có. Với SVF, S6730-H24X6C có thể hoạt động như một bộ chuyển mạch chính để quản lý các bộ chuyển mạch truy cập và AP, giúp đơn giản hóa việc triển khai và quản lý mạng.


Q9: S6730-H24X6C có hỗ trợ đo lường mạng không?
A: Có. Dòng S6730-H hỗ trợ Telemetry để thu thập dữ liệu thiết bị theo thời gian thực và phân tích hoạt động mạng.


Q10: Tôi nên xác nhận điều gì trước khi mua S6730-H24X6C?
A: Khách hàng nên xác nhận tốc độ uplink yêu cầu, yêu cầu Giấy phép 40GE hoặc 100GE, mô-đun quang, cáp, cấu hình nguồn, phiên bản phần mềm và các phụ kiện khác trước khi đặt hàng.