Chongqing Yujia Technology Co., Ltd.
nói chuyện ngay.
Trang chủ > Sản phẩm >
công tắc Huawei
>
S5735-L24T4X-A 98010920 (24*10/100/1000BASE-T Cổng, 4*10GE SFP+ Cổng) Switch Doanh nghiệp

S5735-L24T4X-A 98010920 (24*10/100/1000BASE-T Cổng, 4*10GE SFP+ Cổng) Switch Doanh nghiệp

Chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Huawei
Số mô hình: S5735-L24T4X-A
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Hàng hiệu:
Huawei
Số mô hình:
S5735-L24T4X-A
Tên sản phẩm:
Công tắc doanh nghiệp
Làm nổi bật:

High Light

Làm nổi bật:

S5735-L24T4X-A Switch Doanh nghiệp

,

Switch Gigabit 24 Cổng 4x10GE SFP+

,

Bộ chuyển mạch doanh nghiệp Huawei S5700

Thông tin giao dịch
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 ĐƠN VỊ
Giá bán:
180-230USD
chi tiết đóng gói:
Thùng nguyên bản
Thời gian giao hàng:
7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Khả năng cung cấp:
1000 đơn vị
Mô tả sản phẩm

S5735-L24T4X-A 98010920 (24*10/100/1000BASE-T Cổng, 4*10GE SFP+ Cổng) Switch Doanh nghiệp


Mô tả


Thông số cổng
24 cổng Gigabit Ethernet 10/100/1000BASE-T hạ nguồn, không có PoE
4 cổng quang Gigabit SFP GE thượng nguồn, có khả năng kết nối các mô-đun quang Gigabit cho kết nối cáp quang
Đi kèm cổng gỡ lỗi Console, cổng USB, quản lý độc lập


Hiệu suất phần cứng
Khả năng chuyển mạch 56Gbps/336Gbps
Tốc độ chuyển tiếp gói tin 42Mpps
Khung rack 1U 442 × 220 × 43.6mm
Nguồn điện có bộ nguồn AC cố định tích hợp 100-240V, không thể cắm rời và không hỗ trợ dự phòng nguồn kép
Công suất tiêu thụ tối đa 29.7W
Tản nhiệt tự nhiên không quạt, im lặng
Nhiệt độ hoạt động -5 ℃~+50 ℃


Khả năng phần mềm
Nền tảng VRP, hỗ trợ định tuyến tĩnh ba lớp OSPF VRRP IPv4/IPv6 song song
Xếp chồng IStack, 4K VLAN, đa hướng IGMP, QoS
Tính năng bảo mật Bảo mật cổng ARP Chống tấn công Xác thực 802.1X MAC
Hỗ trợ SVF và có thể được sử dụng làm thiết bị chính để quản lý các mô-đun từ xa cho SVF

Hình ảnh


S5735-L24T4X-A 98010920 (24*10/100/1000BASE-T Cổng, 4*10GE SFP+ Cổng) Switch Doanh nghiệp

Thông số kỹ thuật


Mục

Mô tả

Bộ nhớ (RAM)

1 GB

Flash

Tổng cộng 512 MB. Để xem kích thước bộ nhớ flash khả dụng, hãy chạy lệnh display version.

Thời gian trung bình giữa các lỗi (MTBF)

50.68 năm

Độ sẵn sàng

> 0.99999

Bảo vệ chống sét lan truyền cổng dịch vụ

Chế độ chung: ±7 kV

Bảo vệ chống sét lan truyền nguồn điện

±6 kV ở chế độ vi sai, ±6 kV ở chế độ chung

Kích thước (C x R x S)

  • Kích thước cơ bản (không bao gồm các bộ phận nhô ra khỏi thân máy): 43.6 mm x 442.0 mm x 220.0 mm (1.72 in. x 17.4 in. x 8.7 in.)
  • Kích thước tối đa (chiều sâu là khoảng cách từ các cổng ở mặt trước đến các bộ phận nhô ra khỏi mặt sau): 43.6 mm x 442.0 mm x 227.0 mm (1.72 in. x 17.4 in. x 8.94 in.)

Trọng lượng (có bao bì)

4 kg (8.82 lb)

Cổng xếp chồng

Bất kỳ cổng 10/100/1000BASE-T hoặc cổng 10GE SFP+ nào (áp dụng từ phiên bản V200R019C10 trở đi)

RTC

Không được hỗ trợ

RPS

Không được hỗ trợ

PoE

Không được hỗ trợ

Dải điện áp định mức

  • Đầu vào AC: 100 V AC đến 240 V AC, 50/60 Hz
  • Đầu vào DC điện áp cao: 240 V DC

Dải điện áp tối đa

  • Đầu vào AC: 90 V AC đến 264 V AC, 47 Hz đến 63 Hz
  • Đầu vào DC điện áp cao: 190 V DC đến 290 V DC

Công suất tiêu thụ tối đa (thông lượng 100%, tốc độ quạt tối đa)

43 W

Công suất tiêu thụ điển hình (30% tải lưu lượng)
  • Đã kiểm tra theo tiêu chuẩn ATIS
  • EEE được bật
  • Công suất tiêu thụ không PoE

27 W

Nhiệt độ hoạt động

-5°C đến +50°C (23°F đến 122°F) ở độ cao 0-1800 m (0-5906 ft.)
LƯU Ý:

Khi độ cao là 1800-5000 m (5906-16404 ft.), nhiệt độ hoạt động cao nhất giảm 1°C (1.8°F) mỗi khi độ cao tăng 220 m (722 ft.).

Thiết bị chuyển mạch không thể khởi động khi nhiệt độ môi trường dưới 0°C (32°F).

Nhiệt độ hoạt động ngắn hạn

-5°C đến +55°C (23°F đến 131°F) ở độ cao 0-1800 m (0-5906 ft.)

LƯU Ý:

Khi độ cao là 1800-5000 m (5906-16404 ft.), nhiệt độ hoạt động cao nhất giảm 1°C (1.8°F) mỗi khi độ cao tăng 220 m (722 ft.).

Thiết bị có thể hoạt động ngoài phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường trong một khoảng thời gian ngắn, nhưng phải đáp ứng các điều kiện sau:
  • Thiết bị hoạt động ở nhiệt độ trên 50°C (122°F) liên tục tối đa 96 giờ trong một năm.
  • Thiết bị hoạt động ở nhiệt độ trên 50°C (122°F) tổng cộng không quá 360 giờ trong một năm.
  • Thiết bị hoạt động ở nhiệt độ trên 50°C (122°F) không quá 15 lần trong một năm.
Thiết bị có thể bị hỏng hoặc gặp sự cố bất thường nếu bất kỳ giới hạn nào ở trên bị vượt quá.

Thiết bị không thể khởi động khi nhiệt độ dưới 0°C (32°F). Khoảng cách tối đa của các mô-đun quang được sử dụng trong các điều kiện này không được vượt quá 10 km.

Nhiệt độ lưu trữ

-40°C đến +70°C (-40°F đến +158°F)

Tiếng ồn ở nhiệt độ bình thường (27°C, công suất âm thanh)

< 47.3 dB(A)

Độ ẩm tương đối

5% đến 95%, không ngưng tụ

Độ cao hoạt động

0-5000 m (0-16404 ft.)

Chứng nhận

  • Chứng nhận EMC
  • Chứng nhận an toàn
  • Chứng nhận sản xuất

Mã sản phẩm

98010920

S5735-L24T4X-A 98010920 (24*10/100/1000BASE-T Cổng, 4*10GE SFP+ Cổng) Switch Doanh nghiệp


Dịch vụ của chúng tôi


Đảm bảo giá thấp 100%:

networks-equipments.com cung cấp sản phẩm chất lượng cao với giá bán buôn thấp


Đảm bảo chất lượng 100%:

Tất cả các mặt hàng đều hoàn toàn mới và được niêm phong tại nhà máy. Để đảm bảo thêm, mỗi đơn vị có thể được kiểm tra và xác minh đầy đủ để hoạt động hoàn hảo bởi kỹ sư—theo yêu cầu của bạn.


Đảm bảo hoàn tiền 100%:

Nếu yêu cầu trả hàng của bạn đáp ứng các tiêu chuẩn liên quan của chúng tôi, bạn có thể liên hệ với đội ngũ dịch vụ khách hàng của chúng tôi để đổi hoặc trả bất kỳ sản phẩm nào bạn đã mua từ chúng tôi.


Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp:

Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của networks-equipments.com có thể cung cấp hỗ trợ qua điện thoại, trò chuyện, email hoặc đăng nhập từ xa.



Câu hỏi thường gặp


Q1: Huawei S6730-H24X6C là gì?
A: Huawei CloudEngine S6730-H24X6C là một switch cố định 10GE được thiết kế cho các mạng tổng hợp và truy cập của các tập đoàn lớn, cũng như các mạng lõi của các tập đoàn vừa và nhỏ.


Q2: S6730-H24X6C cung cấp bao nhiêu cổng 10GE?
A: S6730-H24X6C cung cấp 24 cổng SFP+ 10GE cho kết nối mạng quang mật độ cao.


Q3: S6730-H24X6C có hỗ trợ uplink 100GE không?
A: Có. Switch cung cấp 6 giao diện QSFP28 100GE. Các cổng uplink mặc định là 40GE và có thể được nâng cấp lên 100GE thông qua Giấy phép theo thông số kỹ thuật của Huawei.


Q4: Hiệu suất chuyển tiếp của S6730-H24X6C là bao nhiêu?
A: Trang sản phẩm chính thức của Huawei China quy định hiệu suất chuyển tiếp là 1260 Mpps và khả năng chuyển mạch là 2.56T/25.6Tbps.


Q5: S6730-H24X6C có phù hợp cho mạng tập đoàn không?
A: Có. Huawei định vị dòng S6730-H cho các mạng tổng hợp và truy cập của các tập đoàn lớn, cũng như mạng lõi trong các tập đoàn vừa và nhỏ.


Q6: S6730-H24X6C có hỗ trợ VXLAN không?
A: Có. Nó hỗ trợ cổng gateway VXLAN Lớp 2 và Lớp 3, cổng gateway tập trung và phân tán, và BGP-EVPN, làm cho nó phù hợp cho ảo hóa mạng tập đoàn.


Q7: S6730-H24X6C có thể quản lý các điểm truy cập không dây không?
A: Có. S6730-H24X6C hỗ trợ quản lý lên đến 1.000 AP không dây và cung cấp khả năng quản lý WLAN cho mạng tập đoàn có dây và không dây tích hợp.


Q8: S6730-H24X6C có thể quản lý các switch truy cập không?
A: Có. Với SVF, S6730-H24X6C có thể hoạt động như một switch Chính để quản lý các switch truy cập và AP, giúp đơn giản hóa việc triển khai và quản lý mạng.


Q9: S6730-H24X6C có hỗ trợ đo lường mạng không?
A: Có. Dòng S6730-H hỗ trợ Telemetry để thu thập dữ liệu thiết bị theo thời gian thực và phân tích hoạt động mạng.


Q10: Tôi cần xác nhận những gì trước khi mua S6730-H24X6C?
A: Khách hàng nên xác nhận tốc độ uplink yêu cầu, yêu cầu giấy phép 40GE hoặc 100GE, mô-đun quang, cáp, cấu hình nguồn, phiên bản phần mềm và các phụ kiện khác trước khi đặt hàng.